Paratattva Catuspathi பரதத்வ சதுஸ்பாடீ கல்வி நிறுவனம்

என்ன?
கிருஷ்ண உணர்வு கல்வியில் விருப்பம் இருக்கும் அனைவருக்கும் இந்த ஆசிரியர் பயிற்சி வகுப்பு வழங்கப்படுகிறது.இஸ்கானின் கல்வி நோக்கங்களை நிறைவேற்ற உதவும் வகையில் இந்த பாடநெறி தொழில்முறை ரீதியாக உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. இஸ்கான் கல்வி அமைச்சகத்தின் கீழ் உள்ள இஸ்கான் தேர்வு வாரியத்தால் (BOEX) இந்த பாடநெறி அதிகாரப்பூர்வமாக அங்கீகரிக்கப்பட்டுள்ளது.

ஏன்?
வகுப்பறைக்குள் மட்டுமின்றி வகுப்பறைக்கு வெளியேயும் வெவ்வேறு உறவுகளில் இருக்கும் மக்களுடன் பழகுவதற்குத் தேவையான திறன்களை வளர்க்க இந்தப் பாடநெறி உதவுகிறது. நீங்கள் விரும்பிய பதிலை எளிதாகப் மாணவர்களிடம் இருந்து பெற, உங்கள் கேள்வியை ஒரு குறிப்பிட்ட வழியில் எப்படிக் கேட்க வேண்டும்? மாணவர்கள் அளிக்கும் பதில்களுக்கு நீங்கள் எவ்வாறு நேர்மறையாகப் பதிலளிக்க வேண்டும், அதனால் மற்றவர் அதிகமாகத் வெளிப்படையாக இதயத்திலிருந்து பேசுவதற்கு ஊக்கமளிக்கும்? ஆசிரியர், வழிகாட்டி, மேலாளர், தலைவர், பெற்றோர் அல்லது வாழ்க்கைத் துணையாக இருக்கும் நீங்கள் எப்படி கவனித்து நேர்மறையாக கேள்விகளைக் கேட்க வேண்டும்?

சுருக்கமாகச் சொன்னால், பக்தர்கள் எப்போதுமே நிஜ வாழ்க்கைத் திறன்களால் நிரப்பப்பட்ட இந்தப் பாடத்திட்டத்தை, தங்களின் தனிப்பட்ட நடத்தையை வளர்த்துக் கொள்ள மிகவும் பயனுள்ளதாகக் காண்கிறார்கள்,இது ஸ்ரீ சைதன்ய மஹாபிரபு மற்றும் ஸ்ரீல பிரபுபாதரின் பணியை உலகம் முழுவதும் முன்னெடுத்துச் செல்வதற்கான ஆசீர்வாதமாகும்.

இந்த பாடநெறி மாணவர்களை சித்தப்படுத்துவதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது:

 • பேச்சுத்திறன்

 • வளங்களை திறம்பட பயன்படுத்துதல்

 • இலக்குகள் மற்றும் குறிக்கோள்களின் சரியான விளக்கக்காட்சி

 • பாடத்தின் வரைமுறைகள்/திட்டங்களை எழுதும் திறன்

 • மதிப்பீட்டிற்கு வாய்வழி கருத்துக்களை வழங்கும் திறன்

 • வெவ்வேறு ஊடாடும் கற்பித்தல் மற்றும் பிரசங்க பாணிகள்

 • பச்சாதாபத்துடன் கேட்கும் கலை

 • அனுபவ கற்றல்

 • நேர்மறை மற்றும் எதிர்மறை கற்றல் அனுபவங்கள்

இந்தப் படிப்பை முடித்த பிறகு பக்தி சாஸ்திரி ஆசிரியர் பயிற்சியை முடித்த பிறகு, மாணவர்கள் தங்கள் கல்வி மையங்களின் பரிந்துரை மற்றும் ஒப்புதலுடன் ஐடிசி, பக்தி சாஸ்திரி, பக்தி வைபவ போன்ற பல்வேறு சாஸ்திரப் படிப்புகளை இஸ்கானில் கற்பிக்கத் தகுதி பெறுவார்கள்.

ஒரு புதிய பாடத்திட்டத்தை எவ்வாறு வடிவமைப்பது அல்லது தேவையான புவியியல் அல்லது கலாச்சாரத் தேவைகளுக்கு ஏற்ப தற்போதைய பாடத்திட்டத்தை எவ்வாறு சரிசெய்வது என்பதையும் அவர்கள் அறிந்து கொள்வார்கள்.

யார்?

 • ஆசிரியர்கள் அல்லது ஆர்வமுள்ள ஆசிரியர்கள்

 • பிரசங்கம் செய்பவர்கள்

 • மேலாளர்கள்

 • தலைவர்கள்

 • ஆலோசகர்கள்

 • பெற்றோர்

எப்பொழுது?

Dates: July 29, 2023 – September 12, 2023
Timings: 10 am – 1 pm, Weekly 5 days (Monday – Friday)
15 days | 3 hrs per day

*Course Schedule*
29 July 2023 – orientation
31 July 2023 – 4th Aug 2023 – TTC 1
7 Aug 2023 – 11 Aug 2023 – TTC 1
14 Aug 2023 – 18 Aug 2023 – TTC 2
21 Aug 2023 – 25 Aug 2023 – TTC 2
4, 5, 11, 12 Sep 2023 – BSTTC

முக்கியக் குறிப்பு: எங்களின் குறைந்தபட்ச மாணவர் வரம்பு ஒரு தொகுப்பிற்கு 12 மற்றும் அதிகபட்ச மாணவர் வரம்பு 18. எங்கள் வகுப்பு எண்ணிக்கை நிரம்பியதும், நாங்கள் உங்களை அடுத்த வகுப்பில் சேர்த்துக்கொள்வோம்.

தற்போதைய வகுப்பு நிலையை அறிய +918670767555 என்ற எண்ணில் வாட்ஸ்அப்பில் நீங்கள் கேட்டறியலாம்.சர்வதேச அளவில் நேர மண்டல வித்தியாசம் இருப்பதால், தற்போதைய நேரத்தை எப்படியாவது சரிசெய்ய வேண்டியுள்ளது. இருப்பினும், அதே நேர மண்டலத்தைச் சேர்ந்த பக்தர்கள் குறைந்தபட்சம் 12 பேர் கொண்ட குழுவை உருவாக்கி, அவர்களின் நேர விருப்பத்திற்கு ஏற்ப புதிய வகுப்பை முன்மொழியலாம்.

எப்படி?
நேரலை வகுப்பு (Online classes)
பயிற்றுவிக்கும் மொழி: தமிழ்
படிப்பு கட்டணம்: ரூ. 4,000/-

Payment Methods:
Phone pay/Google pay: +917384104165
Or
PayPal: thirthraj.221jpsdas@gmail.com
Or
Bank Transfer: PARESH ROY,
ICICI Bank, Mayapur Bamanpukur Branch,
Account No: 4024 01000 579,
IFSC Code: ICIC0004024, Swift code: ICIC0004024

Whatsapp: +91 95432 52504 | Email: ttc.catuspathi@gmail.com
*படிப்புக் கட்டணம் திரும்ப கொடுக்கப்படமாட்டாது.

மாணவர்களிடமிருந்து எங்கள் எதிர்பார்ப்புகள்: 100% வருகை

Registration Form

Teacher: Vikrama Nityananda Das